Email Kuhusu Kutengeneza Pesa Kwenye Mtandao Kwa Kutumia Blog.

Kwa wale ambao wamejiunga na kozi fupi ya JINSI YA KUTENGENEZA PESA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG leo asubuhi nimetuma email ya kwanza kuhusiana na mafunzo haya.

Kama ulituma fedha kwa ajili ya mafunzo yako na umeangalia email yako ila hujapata email niliyotuma naomba unipe taarifa kabla ya leo kuisha.

Pia kuna watu kama watatu ambao wametuma fedha ila hawakutuma email kwa ajili ya kuwekwa kwenye kozi. Watu hao walituma fedha kwa Mpesa na mmoja kwa Airtel money. Naomba watu hawa wanitafute leo ili waweze kuingia kwenye kozi na twende pamoja.

Vinginevyo nawatakia kila la kheri wasomaji wote wa AMKA MTANZANIA wiki ijayo kuna mambo mapya yatakuwa yakitokea kupitia AMKA MTANZANIA na KISIMA CHA MAARIFA. Endelea kutembelea kutembelea mitandao hii ili ujifunze na kuboresha maisha yako.

Kumbuka TUKO PAMOJA.

kitabu kava tangazo

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s