Habari za leo rafiki yangu?

Naomba kuchukua nafasi hii kwa mara ya mwisho kabisa kukukumbusha ya kwamba leo tarehe 02/01/2017 ndiyo siku ya mwisho ya kujiandikisha kwenye semina ya MWAKA 2017 MAFANIKIO MAKUBWA BILA YA MALENGO na kupata nafasi ya kuwa karibu na mimi kwa mwaka mzima wa 2017.

 

Kwa msisitizo naomba niseme hivi, LEO NI SIKU YA MWISHO KABISA KABISA KABISA…

Kwa nini nasema hivi?

Kwa sababu kila wakati ninapoandaa semina, natoa taarifa mapema kabisa na siku ya mwisho kujiunga inakuwa inajulikana. Na ile siku ya mwisho nawakumbusha watu kwamba leo ni mwisho. Lakini huwa wanakuja watu baadaye muda umeshapita na kuomba kujiunga, wakiwa na sababu mbalimbali. Tatizo linakuwa kwamba kwa mfumo tunaotumia kuendesha semina hizi huwezi kuingilia katikati, lazima uwe umejiandikisha kabla ya semina kuanza.

Ndiyo maana unaona nakukumbusha sana, kama bado una waza waza kujiunga au la, nakushauri chukua hatua leo hii, kwa sababu kuchelewa kwako kutakugharimu mno.

Hivyo fanya malipo ya kushiriki semina, pamoja na mafunzo ya mwaka mzima wa 2017 kwa kulipa ada ambayo ni tsh elfu 50 (50,000/=). Lipa ada kwa namba 0717 396 253 au 0755 953 887 na ukishatuma malipo yako tuma ujumbe kwa njia ya wasap wenye majina yako kamili kwenda namba 0717 396 253 (wasap tu).

Nikukumbushe tena rafiki, chukua hatua leo, ili mwaka huu 2017 tuweze kwenda pamoja.

Kama ndiyo kwa mara ya kwanza unapata taarifa hizi za semina leo na hujui nini kinaendelea, basi bonyeza hapa na soma maelezo ya semina na fanya malipo mara moja.

Nakusisitiza rafiki kwa sababu sipendi ukose nafasi hii, najua ni muhimu kwako, najua kuna kitu utakwenda kupata ambacho kitakuwezesha kuyabadili maisha yako. Na kama ambavyo nimekuwa nakuambia, iwapo hutapata thamani kwenye huduma yoyote unayolipia kwangu, basi jisikie huru kunieleza na bila ya kukuuliza swali lolote nitakurejeshea kiwango ulicholipia.

Hivyo huna chochote unachopoteza, tena kama wewe ni mjanja unaweza ukalipia ada, ukajifunza semina halafu mwisho ukadai fedha yako na kuondoka. Lakini sikushauri ufanye hivyo kwa sababu kile ulichosoma hakitakusaidia. Na pia nitajua na hivyo nitakuzuia kabisa kushiriki mafunzo mengine yoyote nitakayotoa.

Najitahidi kuweka thamani kubwa sana kwenye huduma yoyote ninayokupa wewe, najitahidi sana nihakikishe unatoka na kitu ambacho unaweza kufanyia kazi. Na kwa mwaka huu 2017 upo mwongozo kabisa wa kuyaendesha maisha ya kila siku, ambao tutaufanyia kazi kwa pamoja.

Karibu sana rafiki, usipitwe na nafasi hii ya kipekee. Nakusubiri kwa hamu ili kwa pamoja tuweze kufanya makubwa kwa mwaka huu 2017.

Kila la Kheri Rafiki Yangu.
Rafiki na Kocha wako,
Makirita Amani,

Kama umejifunza kupitia makala hii karibu tujifunze zaidi kupitia KISIMA CHA MAARIFA, ambapo utaingia kwenye kundi la wasap na kupata mafunzo kila siku. Bonyeza maandishi haya kujiunga na KISIMA CHA MAARIFA.

Kwa kupata vitabu vya biashara na mafanikio tembelea MOBILE UNIVERSITY (bonyeza hayo maandishi.)

Pata kitabu BIASHARA NDANI YA AJIRA ujifunze jinsi unavyoweza kuanzisha na kukuza biashara yako, pia utajifunza mifereji nane(08) ya kipato unayopaswa kuwa nayo ili kufikia uhuru wa kifedha. Bonyeza maandishi haya kupata kitabu.