Zimebaki Siku Mbili Pekee Kwa Wewe Kupata Nafasi Ya Kushiriki Semina Hii Ya Kipekee Ya Kukuza Biashara Yako.

Rafiki yangu mpendwa,

Napenda kukukumbusha kwamba ile semina yetu ya KUTENGENEZA MFUMO WA BIASHARA yenye mafanikio makubwa inakwenda kuanza tarehe 04/07/2019. Lakini ili kupata nafasi ya kushiriki semina hii, unapaswa kuwa umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA mpaka kufikia tarehe 01/07/2019.

Hivyo zimebaki siku mbili pekee kwako wewe kupata nafasi hii ya kushiriki semina hii ambayo ni bora sana kwako. Kama bado hujawa mwanachama wa KISIMA CHA MAARIFA, chukua hatua ya kujiunga na KISIMA CHA MAARIFA leo hii ili usikose semina hii bora sana kwako kuweza kuendesha biashara inayokupa uhuru mkubwa na mafanikio pia.

Semina hii itaendeshwa kwa kupitia mtandao wa wasap hivyo utaweza kushiriki ukiwa popote bila ya kuahirisha mambo mengine unayofanya sasa.

Karibu sana kwenye semina hii, semina ambayo itakuwa uwekezaji bora sana kuwahi kufanya kwenye maisha yako.

chati

Maelezo zaidi kuhusu semina, kuanzia muundo wa semina hii, masomo yatakayofundishwa pamoja na jinsi ya kujiunga ili kushiriki yako hapo chini.

MUUNDO TOFAUTI WA SEMINA HII.

Rafiki, kwa semina za nyuma nimekuwa nakupa mafunzo ya semina na hatua za kuchukua. Lakini kwa semina hii kutakuwa na muundo tofauti. Tutakuwa na biashara ya mfano ambayo tutaitumia kutengeneza mfumo kwa kuanzia chini kabisa. Na pia tutakuwa na wamiliki wa mfano wa biashara hiyo, pamoja na wafanyakazi wa mfano kwenye biashara hii.

Kwa muundo hii wa kupata mafunzo kwa mfano, utakuwezesha wewe kubadili mfano huo na kuweka biashara yako na kuweza kunufaika sana.

Mfano tutakaotumia kwenye semina hii ni biashara ya nafaka, yenye wamiliki wawili, wafanyakazi watatu na vibarua wawili.

Tutaona jinsi ambavyo wamiliki wa biashara hiyo wanaweza kutoka kwenye kuendeshwa na biashara na kutegemewa kwa kila kitu mpaka kuiendesha biashara na kuweza kuondoka kwenye biashara huku ikijiendesha yenyewe.

Kwa njia hii ya mfano, utajifunza kwa uhalisia na kuweza kuchukua hatua kwa urahisi kwenye kuiboresha biashara yako.

MTIRIRIKO WA MASOMO YA SEMINA YA KUTENGENEZA MFUMO WA BIASHARA.

Yafuatayo ni masomo ambayo utayapata kwa kushiriki semina hii ya kutengeneza mfumo wa biashara.

UTANGULIZI; UMUHIMU WA MFUMO.

Kwenye utangulizi tutajifunza umuhimu wa mfumo kwenye maisha kwa ujumla na hatimaye kwenye biashara. Hapa utaondoka na picha kwamba bila ya mfumo hakuna maisha. Na kuanzia hapo utaanza kuifikiria biashara yako kwa mfumo.

SOMO LA KWANZA; WEWE SIYO BIASHARA YAKO.

Wafanyabiashara wengi wamekuwa wanashindwa kujitenga na biashara zao, kwa sababu hawajui kwamba biashara zao siyo wao.

Kwenye somo hili la kwanza utajifunza kwa nini wewe siyo biashara yako, na hapo utaanza kuiangalia biashara yako kama mtu mwingine, badala ya kuiangalia kama sehemu ya wewe.

SOMO LA PILI; CHATI YA UONGOZI KWENYE BIASHARA YAKO.

Hapa tutatengeneza chati yetu ya mfano ya uongozi kwenye biashara yetu ya mfano. Tutatengeneza nafasi muhimu za kufanyia kazi kwenye biashara hiyo na kisha kuwapa watu majukumu kwenye kila nafasi.

Hapa ndipo utakapojifunza jinsi ya kutengeneza chati tako mwenyewe ya uongozi wa biashara yako. Na pia kuwapa watu majukumu ambayo utaweza kuwapima kupitia majukumu hayo.

SOMO LA TATU; MFUMO WA MASOKO NA MAUZO.

Moja ya nafasi muhimu utakazotengeneza kwenye biashara yako ni masoko na mauzo. Hiki kitakuwa kitengo muhimu ambacho kinahitaji kuwa na mfumo wake wa uendeshaji, ambao haukutegemei wewe mmiliki wa biashara.

Tutajifunza mambo muhimu kwenye masoko na mauzo na majukumu ya wale unaowakabidhi kitengo hicho.

SOMO LA NNE; MFUMO WA UENDESHAJI NA UZALISHAJI.

Nafasi nyingine utakayoitengeneza kwenye biashara yako ni uendeshaji au uzalishaji wa bidhaa au huduma zinazotolewa kwenye biashara hiyo. Hiki kinakuwa kitengo kinachojitegemea, hivyo kinakuwa na mtu anayekisimamia.

Hapa utajifunza mambo muhimu kwenye uzalishaji na uendeshaji, pamoja na majukumu na njia za kuwapima wale wanaofanya kazi kwenye kitengo hicho.

SOMO LA TANO; MFUMO WA FEDHA NA USIMAMIZI.

Fedha ni eneo muhimu sana la biashara, wafanyabiashara wengi wamekuwa hawalipi uzito unaostahili. Hivyo kwenye mfumo wako wa biashara utaweka kitengo cha fedha na usimamizi na hapa utaweza kufuatilia kwa ukaribu mzunguko wa fedha kwenye biashara yako.

Pia hapa utakuwa na kitengo cha usimamizi na uendeshaji wa biashara, ambacho kitaiwezesha biashara kukua zaidi.

SOMO LA SITA; JINSI YA KUTUMIA ORODHA KUIMARISHA MFUMO WA BIASHARA.

Sisi binadamu tuna changamoto kubwa mbili inapokuja kwenye kuchukua hatua. Changamoto hizi ni ujinga na kupuuza. Ujinga ni pale ambapo hatujui kitu, na kupuuza ni pale ambapo tunajua kitu lakini hatuchukui hatua sahihi.

Unaweza ukawa unajua vitu vingi sana kuhusu biashara yako, lakini ukawa unavipuuza na hilo likakugharimu wewe na biashara yako.

Sasa kuondokana na hali hii ya kupuuza, utahitaji kutumia orodha ya vitu vinavyopaswa kufanywa kwenye kila eneo la biashara yako. Utatumia orodha hiyo katika kujipima na kuwapima wote wanaofanya kazi kwenye biashara yako.

SOMO LA SABA; JINSI YA KUAJIRI WAFANYAKAZI WATAKAOIWEZESHA BIASHARA YAKO KUKUA.

Ili mfumo wa biashara yako uwe imara na uweze kupata uhuru kamili kutoka kwenye biashara yako, utahitaji kuajiri watu wa kukusaidia.

Na hapo ndipo penye changamoto kubwa, kwa sababu kupata watu sahihi ni kitu kigumu sana.

Kwenye somo hili tutajifunza jinsi unavyoweza kuajiri wafanyakazi watakaoiwezesha biashara yako kukua.

Hili ni somo muhimu sana kwa sababu ukishakosea kuajiri, mfumo mzima uliotengeneza hautaweza kufanya kazi vizuri.

SOMO LA NANE; JINSI YA KUTENGENEZA TIMU BORA KWA MAFANIKIO YA BIASHARA YAKO.

Mafanikio ya biashara yako hayataletwa na mtu mmoja, bali yanatokana na timu.

Hivyo kazi kubwa unapaswa kuiweka kwenye kutengeneza timu bora ya mafanikio kwenye biashara yako.

Hapa unapaswa kuwa na mbinu bora za kiuongozi za kutengeneza timu hiyo. Utajifunza yote kwenye somo hili.

SOMO LA TISA; NAMBA KUMI MUHIMU KWA UKUAJI WA BIASHARA YAKO.

Chochote ambacho hakipimwi hakiwezi kukua. Ili biashara yako ikue lazima iwe inapimwa. Na kama unataka kuwa na uhuru kwenye biashara yako, njia bora ya kuwafuatilia wale wanaofanya kazi kwenye biashara hiyo ni kuwa na namba unazozipima.

Kwenye somo hili tutajifunza namba kumi muhimu za kupima kwenye biashara yako na jinsi unavyopaswa kujipima. Kwa kutumia namba hizi, itakuwa rahisi kwako kufuatilia biashara yako hata kama upo mbali.

SOMO LA KUMI; KUPATA UHURU KAMILI KUTOKA KWENYE BIASHARA YAKO AU KUIUZA.

Hapa sasa utapata uhuru kamili wa biashara yako, na utaweza kuamua kama uiache biashara hiyo ijiendeshe yenyewe huku wewe ukifanya mambo mengine au hata kwenda kuanzisha biashara nyingine.

Na kama utapenda basi utaweza kuiuza biashara hiyo na kupata fedha zaidi.

Kwenye somo hili utajifunza jinsi ya kupata uhuru kamili au kuuza biashara yako.

HITIMISHO; BIASHARA INAYOKUFANYIA KAZI USIKU NA MCHANA.

Tutahitimisha kwa kuwa na biashara ambayo inakufanyia kazi usiku na mchana, ambayo haitegemei tena uwepo wako wala muda wako. Hapo ndiyo unakuwa mjasiriamali kamili anayemiliki biashara na siyo kumilikiwa na biashara.

Rafiki, hayo ndiyo masomo tutakayokwenda kujifunza kwenye semina hii, kama ambavyo umejionea mwenyewe, utaondoka na mambo mengi na mazuri ambayo yatakuwezesha kuikuza sana biashara yako na kununua uhuru wako kutoka kwenye biashara hiyo.

Hii siyo semina ya wewe kukosa kama kweli uko makini na biashara yako. Fanya chochote uwezacho kuhakikisha unapata nafasi ya kushiriki semina hii, kwa sababu ndiyo ukombozi pekee kwako.

Jinsi ya kushiriki semina hii imeelezwa hapo chini.

KARIBU KWENYE SEMINA YA MFUMO WA KUENDESHA BIASHARA YENYE MAFANIKIO.

Rafiki, baada ya kuona changamoto kubwa ambazo wafanyabiashara wengi wanapitia, hasa ya kukosa uhuru licha ya kuwa kwenye biashara. Na baada ya kujifunza na kutafiti kwa kina, nimekuandalia semina nzuri ya MFUMO WA KUENDESHA BIASHARA YENYE MAFANIKIO.

Semina hii itaendeshwa kwa njia ya mtandao wa wasap, hivyo utaweza kushiriki semina hii ukiwa popote duniani, na huhitaji kusafiri au kuacha shughuli zako za kila siku, ni kutenga tu muda ndani ya siku yako wa kufuatilia masomo ya semina.

Semina hii itaendeshwa kwa siku kumi, ambapo kila siku utapata somo la jinsi ya kutengeneza mfumo kwenye biashara yako. Masomo haya yatakuwa na mifano halisi ya hatua unazopaswa kuchukua ili biashara yako ijiendeshe kwa mfumo. Pia utapata nafasi ya kuuliza maswali na kupata ufafanuzi zaidi kwenye maeneo ambayo hayajaeleweka.

Semina hii itaanza rasmi tarehe 04/07/2019 mpaka tarehe 14/07/2019, kila siku asubuhi utapata somo la semina na utaweza kuuliza maswali kuhusiana na somo hilo. Masomo yote yatatumwa kwenye kundi la wasap na hivyo utaweza kuyafuatilia kwa urahisi.

Japokuwa semina hii inafanyika kwa njia ya mtandao, utajifunza kwa kina sana na kuondoka na mengi ya kwenda kufanyia kazi kuliko unavyoweza kujifunza kwenye semina ya kuhudhuria ana kwa ana. Kwa sababu semina hii ya mtandaoni inakwenda kwa kina sana kitu ambacho siyo rahisi kukifanya kwenye semina ya siku moja ya ana kwa ana.

JINSI YA KUSHIRIKI SEMINA YA MFUMO WA KUENDESHA BIASHARA.

Rafiki, ili uweze kushiriki semina hii nzuri sana itakayokupa uhuru kamili wa maisha yako, unapaswa kuwa mwanachama wa KISIMA CHA MAARIFA. Semina hii itaendeshwa moja kwa moja kupitia kundi la wasap la KISIMA CHA MAARIFA.

KISIMA CHA MAARIFA ni moja ya programu za mafunzo na ukocha ninayoendesha, ambapo watu wanajifunza na kuhamasika kila siku, kisha kuchukua hatua na maisha yao kuwa bora sana.

Kama tayari wewe ni mwanachama wa KISIMA CHA MAARIFA na ada yako iko hai basi tayari umeshajihakikishia kushiriki semina hii. Wewe jiandae tu, kaa mkao wa kujifunza na utaondoka na nondo za kwenda kuiendesha biashara yako vizuri.

Kama ni mwanachama lakini ada yako inaisha karibuni, lipa ada yako mapema ili usikose nafasi ya kushiriki semina hii. Hakikisha hutoki ndani ya KISIMA CHA MAARIFA ili uweze kunufaika zaidi na mafunzo haya na mengine mengi.

Kama wewe siyo mwanachama wa KISIMA CHA MAARIFA na ungependa kushiriki semina hii ya MFUMO WA KUENDESHA BIASHARA YENYE MAFANIKIO, unapaswa kujiunga na kuwa mwanachama wa KISIMA CHA MAARIFA.

Hapa unalipa ada ya mwaka ambayo ni tsh laki moja (100,000/=). Kwa kulipa ada hiyo unapata nafasi ya kuwa ndani ya KISIMA CHA MAARIFA kwa mwaka mzima tangu tarehe uliyolipia. Utapata mafunzo ya semina mbili zinazofanyika mtandaoni kwa mwaka, na pia utapata nafasi ya kuwa karibu na mimi kocha wako, tukijifunza kwa kina. Pia tunakwenda kuwa ka Klabu za KISIMA CHA MAARIFA ambazo zinakupa jumuiya ya watu ulionao karibu ambao wanapiga hatua kufanikiwa zaidi.

JINSI YA KULIPA ADA.

Ili kulipa ada ya kushiriki semina hii, tuma kwenye namba zifuatazo;

TIGO PESA / AIRTEL MONEY – 0717 396 253 (Jina AMANI MAKIRITA)

M-PESA – 0755 953 887 (Jina AMANI MAKIRITA)

Ukishatuma ada, tuma ujumbe kwa wasap  kwenda namba 0717396253 wenye majina yako na maelezo kwamba umelipia KISIMA CHA MAARIFA.

MWISHO WA KULIPIA ILI KUSHIRIKI SEMINA.

Rafiki, mwisho wa kulipia ada yako ya KISIMA CHA MAARIFA ili uweze kupata mafunzo ya semina hii ni tarehe 01/07/2019.

Ili ujihakikishie kushiriki semina hii na kuweza kuikuza biashara yako, lipa ada yako mapema kabla ya tarehe hiyo ya mwisho.

Ninaamini unapenda sana kupiga hatua na kufanikiwa kwenye biashara yako,

Ninaamini hilo linawezekana kabisa, kwa sababu nimeona wengi wakianzia chini na kupiga hatua zaidi.

Na nina imani kubwa kwenye mafunzo niliyokuandalia, yanakwenda kukupa uhuru mkubwa sana kwenye maisha yako, hata kama biashara yako ni ndogo sana.

Karibu sana ushiriki semina hii ya MFUMO WA BIASHARA na utaweza kupiga hatua zaidi. Kumbuka kulipa ada yako kwa wakati, kabla ya tarehe 01/07/2019 ili uweze kunufaika na mafunzo haya yatakayoiwezesha biashara yako kukua zaidi.

Nakusubiri kwa shauku kubwa kwenye semina hii ya MFUMO WA BIASHARA, kwa sababu najua utaondoka na mengi ya kuiwezesha biashara yako kukua zaidi. Usipange kukosa semina hii.

Makala Hii Imeandikwa Na Dr. Makirita Amani Ambaye Ni Daktari Wa Binadamu, Kocha Wa Mafanikio, Mwandishi Na Mjasiriamali. Kupata Huduma Za Ukocha Tembelea; www.amkamtanzania.com/kocha

Kupokea makala moja kwa moja kwenye email yako fungua hapa na ujaze fomu; https://amkamtanzania.com/jiunge

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

%d bloggers like this: