Usikose Kipindi Cha Amka na Badilika TBC1 Jumapili ya Kesho.

Jumapili ya kesho tarehe 13/04/2014 nitakuwepo kwenye kipindi cha AMKA NA BADILIKA kinachoendeshwa na kampuni ya COSNET. Kipindi hiki kinarushwa kupitia televisheni ya taifa TBC1 kila jumapili saa tatu usiku mpaka saa nne usiku.

Amka na badilika

  Katika kipindi cha kesho mimi ndiye nitakuwa mgeni ambapo nitaelezea historia fupi ya wapi ninapotoka na wapi ninapokwenda. Nitaelezea baadhi ya malengo makubwa niliyowahi kujiwekea na nikayatimiza na pia nitaelezea changamoto kubwa nilizokutana nazo kwenye maisha yangu.

  Nitaeleza njia ambazo kijana yeyote wa kitanzania anaweza kuzitumia kuyapanga maisha yake na kufikia malengo aliyojiwekea. Pia nitazungumzia njia ya kuweza kukuza mitaji kwa watu ambao wanatamani kufanya biashara ila mtaji ni tatizo kwao.

  Angalia kipindi hiki uweze kujifunza na kuhamasika kuchukua hatua juu ya maisha yako. Kumbuka wewe ndiye dereva wa maisha yako. Ili uweze kufanikiwa kwenye jambo lolote unalofanya ni lazima uchukue jukumu la kuendesha maisha yako. Ufanye kazi kwa bidii, ujifunze kila siku na uache kutegemea misaada au kulalamika.

  Nakutakia kila la kheri katika safari yako nzuri ya maisha.

Kumbuka tuko pamoja katika safari hii, na nina hakika tutafika kule tunalikopanga kufika.

14 thoughts on “Usikose Kipindi Cha Amka na Badilika TBC1 Jumapili ya Kesho.

  1. Franco Henjewele April 12, 2014 / 2:54 pm

    Ni jambo jema&zuri pia inaleta hamasa kuona vijana kama wewe kutumia muda vizuri kwa ajili ya maendeleo!!
    Tunahamasika, endelea kuwa na moyo huo!

    Like

  2. Brock KarumeKenge April 13, 2014 / 6:51 pm

    Very good motivation Dr to be Mr Aman Makirita
    I've watched tha amka na badilika hosted by Mtsimbe..keep it up!

    Like

  3. Fred Joshua April 13, 2014 / 6:58 pm

    Amani, nimekusikiliza Sana na nimekuelewa. Or good.

    Like

  4. innocent September 6, 2014 / 7:52 am

    kk naomba km una video ya hiyo interview unitumie nilimiss hicho kipindi

    Like

  5. Makirita Amani September 6, 2014 / 11:26 am

    Habari Innocent,
    Samahani video haipo kwenye hali ambayo inafaa kutumwa.
    Karibu sana.

    Like

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s