Hii Ndio Hasara Ya Kutokuwa Na Malengo.

Kama huna malengo kwenye maisha yako, mtu mwenye malengo atakuajiri umtimizie malengo yake.
Kama huna ndoto kubwa kwenye maisha yako, mtu mwenye ndoto atakuajiri umkamilishie ndoto yake.
Na kama hujui unaelekea wapi na maisha yako, utajikuta unafuata kundi ambalo pia halijui linaelekea wapi.
Ni wakati sasa wa wewe kuacha kupoteza muda.
Kaa chini leo na uandike malengo yako, kisha weka mipango na anza kufanyia kazi mipango hiyo mara moja.
Kumbuka kauli mbiu ya mwaka huu ni JUST DO IT…
Usipoteze muda, anza sasa.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

%d bloggers like this: