BLOGGERS; TUMIA HII ITAKURAHISISHIA KAZI

je wewe ni blogger na unasumbuka wakati wa kuandika post hasa unapotaka kuweka picha na video? kama ndiyo kuna program ya windows ambayo itaurahisishia sana kazi yako. program hiyo inaitwa WINDOWS LIVE WRITER. kwa program hii unaandika post kwa kutumia word processor maalum kwa blogs(blogger, wordpress na nyinginezo). unaweza kuweka link, picture na video kutoka online ama kutoka kwenye kompyuta yako. kuna vingine vingi utavipata utapoanza kutumia prgram hii. 
unaweza kuipata program hii kwa kuitafuta kwenye kompyuta yako kama umeinstall windows live. kama hujainstall windws live unaweza kudownload na kisha kuinstall kwa kubonyeza HAPA.
usiache kushare na wenzako.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

%d bloggers like this: