MUHIMU; Angalia Email Yako Kuona Kama Umedhibitishwa Kupokea Mafunzo Ya Semina.

Habari rafiki yangu?
Jana ilikuwa siku ya mwisho ya kujiunga na semina ya KUTENGENEZA FEDHA KWEYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG. Kama ndiyo unapata taarifa hizi kwa mara ya kwanza umeshachelewa kwani hakuna nafasi nyingine ya kujiunga.
 
Dhumuni la ujumbe huu wa leo ni kutaka kuhakikisha kila aliyejiunga kwa kuweka taarifa zake amepokea ujumbe unaohusiana na semina hii ambao umetumwa leo.
Leo umetumwa ujumbe wa semina kwa wale wote ambao wamejiunga na semina ya KUTENGENEZA FEDHA KWENYE MTANDAO KWA KUTUMIA BLOG. 
 
Hatua za kuchukua kama ulijiunga na semina kwa kujaza fomu ya semina.
 
1. Ingia kwenye email yako ambayo ulijiandikisha nayo kwenye semina, utakuta email ya semina imetumwa, Kichwa cha email ni; Karibu Kwenye Semina Ya Kutengeneza Fedha Kwa Kutumia Blog ifungue na kuisoma. Baada ya hapo bonyeza email iliyokutumia ujumbe ule ambayo ni maarifa@kisimachamaarifa.co.tz kisha iweke kwenye mawasiliano (ADD TO CONTACTS) yako ili ujihakikishie kupokea email zote za mafunzo.
 
2. Kama umeangalia email yako na hujaona email ya semina iliyotumwa angalia kwenye maeneo mengine ambapo email huwa zinaenda zikija kwako. Kwa mfano kama unatumia GMAIL, angalia kwenye PROMOTIONS au UPDATES, utaikuta email huko. Kama haipo huko angalia kwenye SPAM emails, utaikuta emal huko.
 
3. Kama bado huioni email pamoja na kutafuta kila eneo, nenda sehemu ya kusearch kwenye email yako, kisha andika au kopi kicha cha email iliyotumwa kisha tafuta. Kichwa ni; Karibu Kwenye Semina Ya Kutengeneza Fedha Kwa Kutumia Blog, tafuta hiyo kwenye email yako.
 
4. Kama pamoja na juhudi zote huoni email, na una uhakika ulijiunga na mafunzo haya basi tuma ujumbe kwa njia ya TELEGRAM wenye majina yako kamili, email yako kwa usahihi na namba yako ya simu, kisha utaunganishwa kwenye semina. Ujumbe utume kwenye namba 0755 953 887. 
 
Naomba kusisitiza, ujumbe utumwe kwa njia ya telegram, siyo wasap wala mesej ya kawaida, na ujumbe uandike majina yako kamili, email yako kwa usahihi na namba yako ya simu na muhimu zaidi tuma kwenye namba 0755 953 887 na siyo ile namba nyingine ya tigo iliyozoeleka.
Zoezi hili ni kwa siku ya leo jumamosi tarehe 17/09/2016. Baada ya hapo zoezi hili litafungwa kabisa, hivyo chukua hatua sasa.
 
Karibu sana tujifunze kwa pamoja.
Rafiki yako,
Makirita Amani.
www.kisimachamaarifa.co.tz

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s