Tumia dakika hii moja kutatua matatizo yako ya kifedha.

Ukiacha hewa ya oksijeni tunayovuta, fedha ni kitu cha pili muhimu sana kwenye maisha ya kila mtu. Kama unapinga hilo acha kusoma hapa na usiendelee kulalamika kwamba maisha ni magumu.
Sasa leo chukua dakika moja tu kufanya mambo yafuatayo ambayo yatabadili muelekeo wako wa kifedha.
Matatizo makubwa unayopata kuhusu fedha yanatokana na matumizi mabaya ya fedha.
Sasa kuanzia leo kabla hujafanya maamuzi ya kutumia fedha, chukua dakika moja kujiuliza je matumizi unayofanya ni sahihi? Je watakuwezesha kufikia malengo yako? Je ni muhimu kwa maisha yako na ustawi wako?
Kama jibu ni hapana achana na matumizi hayo na wekeza fedha yako mahali ambapo utazalisha.
Kama hujui ni wapi unaweza kuanza kuwekeza fedha yako kidogo na ikazalisha weka maoni hapo chini na nitakupa siri moja kuhusu uwekezaji unaoweza kuanza kufanya.
Nakutakia kila la kheri,
TUKO PAMOJA.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s